วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 นายอภิชาติ กุลธานี ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างสุรินทร์ มอบหมายให้นางสุนีย์ ปรีชานนทกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยตัวแทนครู และบุคลากร ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดทุ่งสว่าง ตำบลเทนมีย์ อำเภอเมืองสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์
28/05/67 : ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพร
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวประชาสัมพันธ์
- ฮิต: 154