ในวันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2567 นายอภิชาติ กุลธานี ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างสุรินทร์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมทำกิจกรรมรณรงค์ “วันงดสูบบุหรี่โลก“ ร่วมปกป้องเด็กและเยาวชนจากบุหรี่ไฟฟ้า เพื่อเน้นย้ำให้ ลด ละ เลิก และเห็นโทษภัยของบุหรี่ ณ บริเวณภายในโดม วิทยาลัยสารพัดช่างสุรินทร์
31/05/67 : กิจกรรมรณรงค์ “วันงดสูบบุหรี่โลก“ ร่วมปกป้องเด็กและเยาวชนจากบุหรี่ไฟฟ้า เพื่อเน้นย้ำให้ ลด ละ เลิก และเห็นโทษภัยของบุหรี่
- รายละเอียด
- หมวด: ข่าวประชาสัมพันธ์
- ฮิต: 237